Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Bảng âm thanh gỗ slates PET Backboard với NRC cao cho kiểm soát tiếng ồn nội thất phong cách
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Veneer: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Đàn cầu sân vận động Đàn cầu sân vận động Đàn cầu sân vận động Đàn cầu sân vận động
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Vải thân thiện với môi trường bảng âm thanh vải polyester sợi thủy tinh len cho phòng hội nghị
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Home Theater Fabric Acoustic Panel 25mm / 50mm Các tấm âm phủ bằng vải
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Giảm tiếng ồn Trần nhà gắn âm thanh Baffles âm thanh kín tấm sợi thủy tinh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Các tấm chống âm bằng sợi thủy tinh cho trần nhà
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Eco Friendly Wood Acoustic Slat Wall Panel Polyester PET Board PVC Hoặc Melamine Veneer
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel Bảng gỗ chống âm Không nỗ lực lắp ráp Đặt sẵn âm thanh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Tấm ốp tường tiêu âm nan gỗ hiện đại châu Âu dùng cho trang trí và hấp thụ âm thanh nội thất
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Văn phòng sử dụng vật liệu chống âm Độ dày của tấm bảng nhà máy Slated Nhà hát âm thanh tường bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |


