Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Tấm ốp tường tiêu âm MDF lục giác vân gỗ OEM ODM
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
Nhà sản xuất tùy chỉnh Tấm tiêu âm bằng vải Sợi polyester bọc vải cho Phòng tập thể dục
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà hát âm thanh âm thanh slates tường bảng miễn phí mẫu
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Panel gỗ linh hoạt Panel âm thanh cho tường nhà hàng
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
Các tấm sóng MDF 3D veneer gỗ có thể tùy biến - Dẻo, lăn và tuyệt vời cho thiết kế âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Akupanel Phân tường gỗ chống âm Thiết lập dễ dàng Giải pháp âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel Phòng chống âm gỗ Bảng tường Dễ cài đặt tùy chỉnh tùy chọn âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Thiết kế tường gỗ veneer bảng âm thanh nhẹ PET bảng tường tùy chỉnh
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Căn hộ Trang trí nhà gỗ Akupanel Phân tường 3D âm thanh Để cách âm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |


