Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
PET gỗ Akupanel Slates âm thanh chống âm thanh Bảng tường cho trang trí phòng ngủ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Đơn vị hóa gỗ Akupanel Veneer MDF PET Để Bảo vệ Môi trường lớp E0
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu gỗ |
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
Bảng chống âm bằng gỗ rạch tuyến cho tường trần văn phòng với cài đặt nhanh chóng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600x21mm |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel Bảo vệ âm thanh Bảng gỗ DIY Ứng dụng dễ dàng Ứng dụng tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel Custom Wood Sound Isolation Panels Thiết lập dễ dàng để giảm tiếng ồn tối ưu
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Dễ dàng cài đặt Akupanel Bức tường gỗ Ống thắt âm thanh phù hợp với hấp thụ cao cấp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường gỗ hình lục giác dày 21mm, Tấm tiêu âm Akustik Panel Holz Akupanel cho tường và trần
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Custom Mô hình polyester sợi thú cưng tường bảng
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |


