Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
gỗ veneer PET bảng điều khiển âm thanh Bức tường trang trí bảng điều khiển tường nhẹ không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Thiết kế gỗ 3D phong cách trên bảng sóng MDF cong linh hoạt để sử dụng âm thanh và trang trí
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Phân đồ tường gỗ slates tự nhiên 11mm âm thanh sáng tạo
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Oak Soundproof Acoustic Slat gỗ tường bảng cho phòng họp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Phân đồ gỗ màu xám tối được tùy chỉnh 2400 X 605mm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Trung Quốc Nhà sản xuất trực tiếp bán buôn tấm tường chống âm bằng sợi polyester
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Hàng bán buôn đồ trang trí nội thất Trung Quốc làm bằng sợi polyester tấm tường chống âm và tấm âm thanh gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Các tấm tường chống âm bằng sợi polyester và các tấm âm thanh bằng gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |


