Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
PET felt hình vuông bảng âm thanh 9mm âm thanh hấp thụ Bảng tường cho KTV
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET tùy chỉnh bảng âm thanh tròn tấm cách âm cho tường và trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng tường gỗ hình chữ nhật 25mm với bảo vệ môi trường E1
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
|---|---|
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
| Chất chống cháy vải: | Không/B1 |
Polyester sợi âm thanh hình vuông tấm cảm giác âm thanh dập tắt Bảng tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Akupanel Dễ cài đặt tấm gỗ chống âm phù hợp với nhu cầu âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng tường âm thanh 3D Màu sắc tùy chỉnh Độ dày 21/11/13mm
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Ban sóng MDF 3D trang trí với veneer gỗ - cong, linh hoạt & lý tưởng cho các phương pháp điều trị âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
3D gỗ và MDF Slat Wave Board trang trí linh hoạt xoăn cong cong cong Slat âm thanh tường bảng
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 15/13mm, độ dày khác |
gỗ Akupanel Bảng tường cài đặt nhanh tùy chỉnh các giải pháp hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Một loại tấm cách âm bằng gỗ với nhiều kích thước có sẵn để tùy chỉnh và hiệu quả hấp thụ âm thanh tuyệt vời
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


