Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Khả năng tùy chỉnh kích thước và vật liệu bảng âm thanh âm thanh cho hiệu suất âm thanh tối ưu trong môi trường chuyên nghiệp
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Tấm hút âm MDF PET nan gỗ thiết kế hiện đại cho khách sạn
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng gỗ cho tường trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Vật liệu PET có tính chống cháy tuyệt vời. Phương pháp lắp đặt thuận tiện và cho phép các mẫu tùy chỉnh. Nó cũng là một bảng chống âm có thể được kết hợp với nhau.
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Akupanel Bảng tường kín âm thanh Dễ lắp đặt Tùy chọn âm thanh cá nhân
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Tấm tiêu âm Veneer Gỗ + Polyester Cạnh cắt chính xác Kích thước/Màu gỗ tùy chỉnh có sẵn Chống cháy A1/B1
| Kiểu: | Bảng âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer + Polyester |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
Phân tích âm thanh hình vuông phong cách Polyester sợi chống âm thanh tấm cách nhiệt tùy chỉnh
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Akupanel tấm chống âm cho tường thiết lập đơn giản âm thanh cá nhân
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Vải mềm dày bảng tường âm thanh Giảm tiếng ồn thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
PET tái chế Phân tích âm thanh vuông giảm âm thanh Phân tích âm thanh sợi polyester
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |


