Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Màn hình âm thanh hấp thụ vải cho tấm tường kim loại Chứng nhận ROHS ISO
| Tương thích với môi trường: | Lớp E1 |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Art PET Polyester Fiber Sound Absorbing Board Acoustic Panel 1650gsm 1800gsm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
An toàn, thân thiện với môi trường E1 Mức độ bảo vệ môi trường tấm PET hấp thụ âm thanh cho sức khỏe và hạnh phúc
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
50mm vải bọc bảng tường âm thanh Back Glue sợi thủy tinh âm thanh hấp thụ
| Material: | Fabric+Fiberglass |
|---|---|
| Size: | 600*300, Customized |
| Thickness: | 50mm |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |
Tấm tiêu âm trang trí phòng khách DIY vân gỗ hình kim cương
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
Glass Wool Fiberglass Acoustic Ceiling Panel Soundproof Acoustic Board (Bảng âm thanh chống âm thanh)
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Một tấm nhựa nhựa nhựa mềm có chức năng chống cháy và hiệu ứng cách nhiệt âm thanh hơn 90%
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |


