Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
1220 * 2440mmCustomizable hình mẫu Polyester Fiber vật liệu âm thanh hấp thụ bảng 48 màu sắc khác nhau, hiệu ứng hấp thụ âm thanh tuyệt vời, dễ dàng và nhanh chóng lắp đặt
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bảng gỗ thủy tinh Bảng trần âm thanh Sợi thủy tinh Trần treo Bảng âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Panel tường âm thanh hấp thụ âm thanh hiệu quả cao để cải thiện hiệu suất phổ tần số thấp
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Mật độ: | 1800gsm |
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
Phân đồ gỗ âm thanh dọc tấm bảng gỗ âm thanh cho trang trí tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Indoor Polyester Acoustic Board PET Phanele hấp thụ âm thanh Hexagon Cho thư viện trường học
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Hexagon màu sắc PET bảng âm thanh gỗ cách nhiệt bảng âm thanh cho trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Khép kín âm thanh Bảng âm thanh gỗ Slate gỗ gỗ sồi tấm hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nhiều chức năng màu sắc Hexagon âm thanh hấp thụ tấm PET âm thanh tường tấm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng chống âm thanh âm thanh được khắc tường bằng sợi polyester
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |


