Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Bảng tường sợi polyester
| tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Phân tích âm thanh PET hình vuông tùy chỉnh cho phòng ghi phim
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Hiệu ứng hấp thụ âm thanh: | Hiệu quả hấp thụ âm thanh tốt hơn đối với tiếng ồn hàng ngày 125-4000Hz |
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
Hòa tĩnh Giải pháp thoải mái 0,9 Nrc Pet Sound Acoustic Panel cho các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
0.85 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh trung bình Phân tích âm thanh vật nuôi cho giao tiếp thoải mái yên tĩnh trong các địa điểm thương mại cao cấp
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Hexagonal Akupanel chống âm trung bình mật độ tấm vải gỗ veneer tấm tường chống âm tấm chống âm nhà sản xuất
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Mật độ cao thủy tinh len trần nhà Baffles âm thanh sợi kính tấm cách âm
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Akupanel gỗ tường tấm âm thanh chống nhiễu miễn phí phù hợp phù hợp âm thanh hoàn hảo
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Akupanel gỗ tấm chống âm cho tường Quick Fit Custom Acoustic đổi mới
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
3D gỗ hoặc PVC veneer MDF Wave Board trang trí linh hoạt curly cong cong cong cong slat âm thanh tường bảng tường Akupanel
| Tên: | Bảng acoustic veneer cong |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2400 x 600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Độ dày: | 15/13mm, độ dày khác |
9mm 12mm Acoustic PET Felt Panel Bảo vệ âm thanh Thiết kế tường Bảng phòng ghi âm
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |


