Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Một tấm mảng hấp thụ âm thanh bằng gỗ được làm bằng vật liệu PET + MDF + veneer với giá trị NRC từ 0,85 đến 0.95
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
PET gỗ veneer Đèn âm thanh nhẹ Phân tích tường hấp thụ âm thanh Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Đồng thời khách sạn Quảng trường bảng âm thanh Polyester sợi âm thanh board
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Acoustic PET Phân tích tường hấp thụ âm thanh Bảo vệ âm thanh Phân tích âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
PET Board Polyester Acoustic Square Sound Panels Văn phòng Khóa âm cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tấm hút âm PET: Nhẹ và bền, sản xuất trực tiếp từ nhà máy với chất lượng vượt trội
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Hexagon Acoustic Wood Slat Panels PET Hexagon Bảng tường
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
PET 9mm Self Adhesive Square Acoustic Panels Soundproof Felt Fiber Acoustic Panels Các tấm âm thanh bằng sợi felt
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Bảng thu âm bằng gỗ là giải pháp cuối cùng cho phòng họp và rạp chiếu phim chuyên nghiệp
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm, độ dày khác |
Custom Sound Acoustic Panel hoàn toàn tùy chỉnh cho không gian cá nhân và yêu cầu âm thanh
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |


