Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ sound absorbing acoustic sound board ] trận đấu 148 các sản phẩm.
Inkjet in tường trang trí tấm nhấp âm thanh polyester
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm PET hình lục giác
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Polyester Fiber âm thanh hấp thụ tường bảng âm thanh cách ly PET felt âm thanh cách ly
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng hấp thụ âm thanh polyester in bản đồ thế giới
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
OEM ODM Nghe hấp thụ PET gỗ veneer bảng âm thanh bảng tường nhẹ không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Phòng họp gỗ Akupanel Walnut Oak Veneer Màu sắc Nghe thấm gỗ
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Cao mật độ vải bọc bảng âm thanh bảng cách âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Polyester Acoustic Thiết kế tường tường âm thanh Thấm âm thanh
| Cài đặt: | Keo dán |
|---|---|
| Độ dày: | 9/12mm |
| Hình dạng: | Hình lục giác / Tròn / Tùy chỉnh |
Các tấm sợi thủy tinh hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |


