Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Mật độ cao âm thanh trần Baffle âm thanh hấp thụ sợi thủy tinh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Vật liệu PET có tính chống cháy tuyệt vời. Phương pháp lắp đặt thuận tiện và cho phép các mẫu tùy chỉnh. Nó cũng là một bảng chống âm có thể được kết hợp với nhau.
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
PET Slat Acoustic Panel Vs AKUPANEL
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Đơn vị hóa gỗ Akupanel Veneer MDF PET Để Bảo vệ Môi trường lớp E0
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu gỗ |
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
Mật độ cao, gỗ thạch tự nhiên Acupunel Nghe âm thanh hấp thụ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng tường PET thân thiện với môi trường hiện đại cho trang trí khách sạn cách điện âm thanh chống ẩm cho phòng ngủ phòng khách đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Thiết kế hiện đại PET bảng điều khiển âm thanh 9mm Độ dày Thấm âm & chống nấm mốc cho khách sạn tầng hầm & nhà để xe Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Veneer MDF Akupanel Slat Wall Panel Dấu âm thanh gỗ slataed bảng âm thanh
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Gói: | Hộp hộp |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm tùy chỉnh bằng sợi polyester hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Eco Friendly Soft Fabric Acoustic Panel Nghe có thể hấp thụ âm thanh cho phòng trò chuyện
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


