Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Bông cách âm sợi thủy tinh - Hiệu quả cách âm tuyệt vời, an toàn và tiện lợi
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
1220 * 2440mmCustomizable hình mẫu Polyester Fiber vật liệu âm thanh hấp thụ bảng 48 màu sắc khác nhau, hiệu ứng hấp thụ âm thanh tuyệt vời, dễ dàng và nhanh chóng lắp đặt
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm PET hình lục giác
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Bảng hấp thụ âm thanh polyester in bản đồ thế giới
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Inkjet in tường trang trí tấm nhấp âm thanh polyester
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Bức tranh sơn dầu được in trang trí tường Bảng hấp thụ âm thanh polyester
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Bảng thu âm bằng gỗ là giải pháp cuối cùng cho phòng họp và rạp chiếu phim chuyên nghiệp
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm, độ dày khác |
2400 X 605mm Acupunel gỗ tùy chỉnh cho phòng họp nhà hát
| Veneer Gỗ Hấp Dẫn: | Dây veneer kết thúc mô hình hạt |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật: | ISO/ROHS |
| Kích thước: | 2400*605/Tùy chỉnh |


