Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Hexagonal Akupanel chống âm trung bình mật độ tấm vải gỗ veneer tấm tường chống âm tấm chống âm nhà sản xuất
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Glass Wool Acoustic Ceiling Baffle Mineral Fiberglass Ceiling Tile Bảo vệ âm
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bảng thu âm bằng gỗ cho phòng khách Studio Wall Decor Veneer MDF Background Soundproof Grille
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Direct Stick PET Hexagon Wall Panel cho cách âm tường trong nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Chất hấp thụ âm thanh Acupunel Panel gỗ dễ cài đặt hoàn toàn tùy biến
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng tường âm thanh gỗ gấp có độ dày trung bình tối giản hiện đại Sản xuất âm thanh hiệu quả cao
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Một tấm mảng hấp thụ âm thanh bằng gỗ được làm bằng vật liệu PET + MDF + veneer với giá trị NRC từ 0,85 đến 0.95
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Khép kín âm thanh gỗ Acupunel Dễ lắp đặt Khám tường hấp thụ âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nhấp âm thanh MDF gỗ Akupanel âm thanh chống ốc Slat tường bảng âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Lửa chống cháy Phân khúc âm thanh trục vệt thủy tinh Phân khúc âm thanh trần
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |


