Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Các tấm chống âm bằng sợi thủy tinh cho trần nhà
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Akupanel Phân tường gỗ chống âm Thiết lập dễ dàng Giải pháp âm thanh tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nhà hát âm thanh âm thanh slates tường bảng miễn phí mẫu
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh PET thân thiện với môi trường hiện đại 2 lớp vải polyester tấm cách âm cho sử dụng khách sạn Thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
9mm 12mm polyester sợi PET âm thanh tường và trần sàn chống âm cho nhà hát
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng thu âm gỗ rắn 3D hiện đại có mật độ trung bình tường và trần nhà, bảng thu âm có kích thước lớn, được sử dụng cho các bảng thu âm căn hộ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Phòng họp gỗ Akupanel Walnut Oak Veneer Màu sắc Nghe thấm gỗ
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Acupunel chống âm Black Oak Acoustic Slat Wall Panels Cho trang trí tường nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Khép kín âm thanh Bảng âm thanh gỗ Slate gỗ gỗ sồi tấm hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm gỗ hấp thụ âm thanh có thể tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


