Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Phòng âm thanh gỗ âm thanh tường bảng 13mm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm tường gỗ âm thanh trượt trượt
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Phân đồ tường gỗ slates tự nhiên 11mm âm thanh sáng tạo
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh hiện đại 60 * 60CM 6 PCS Các tấm tường âm thanh trang trí cho sử dụng văn phòng Hotel Recording & Home Studio
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Nhiều chức năng màu sắc Hexagon âm thanh hấp thụ tấm PET âm thanh tường tấm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Các tấm polyester hấp thụ âm thanh âm thanh tùy chỉnh trong các ứng dụng dân cư
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Cài đặt: | Keo dán |
| Ứng dụng dân cư: | Những tấm nền này lý tưởng cho rạp hát tại nhà, phòng khách hoặc văn phòng tại nhà, nơi cả chất lượn |
Tấm gỗ chống ồn Tấm gỗ chống âm thanh Tấm tường gỗ tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nội thất hiện đại âm thanh trần Baffle khách sạn âm thanh hấp thụ tấm sợi thủy tinh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bảng tường gỗ hình chữ nhật 25mm với bảo vệ môi trường E1
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
|---|---|
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
| Chất chống cháy vải: | Không/B1 |
Bảng âm thanh hexagon tự dính có mật độ cao PET polyester
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


