Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Custom Modern Sound Isolation 3D Acoustic Panels Cho Cải thiện đồ họa khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Akupanel Custom Wood Sound Isolation Panels Thiết lập dễ dàng để giảm tiếng ồn tối ưu
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
PET gỗ Acoustic Slat Panel MDF Veneer Modern Soundproof Acoustic Wall Panel
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
Bảng chống âm bằng gỗ rạch tuyến cho tường trần văn phòng với cài đặt nhanh chóng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600x21mm |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
PET Hexagon trang trí gạch tường âm thanh sợi polyester tấm âm thanh kín
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
60 * 60cm Custom Fit Akupanel gỗ tấm chống âm đơn giản lắp đặt cho âm thanh xuất sắc
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel tấm chống âm cho tường thiết lập đơn giản âm thanh cá nhân
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Colorful Flat Sound Proof Acoustic Panel PET Fire Retardant Studio Thiết bị cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Các tấm cách âm âm bằng sợi polyester tròn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Chất chống cháy treo bảng âm thanh hình lục giác bảng âm thanh cho văn phòng căn hộ khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


