Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Panel gỗ linh hoạt Panel âm thanh cho tường nhà hàng
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
PET Phân tích âm thanh vuông âm thanh chống âm thanh Phân tích tường felt cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảo vệ âm thanh Oak Acoustic Panel Bức tường trang trí nội thất Với hệ số hấp thụ âm thanh 0,86-0.95
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Hàng bán buôn đồ trang trí nội thất Trung Quốc làm bằng sợi polyester tấm tường chống âm và tấm âm thanh gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Chất chống âm 9mm PET felt Acoustic Panel Acoustic Hexagon cho tường phủ và trang trí
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Tấm ốp gỗ MDF PET tiêu âm Veneer Kỹ thuật âm học tiên tiến để giảm tiếng ồn và kiểm soát tiếng vang
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
|---|---|
| Các tòa nhà thân thiện với môi trường và mạnh mẽ: | Được làm bằng vật liệu bền vững cho độ bền lâu |
| Sử dụng: | cách âm |
Các tấm tường âm thanh PVC veneer MDF PET chống âm Slated Laminated
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Các tấm tường chống âm bằng sợi polyester và các tấm âm thanh bằng gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |


