Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Thiết kế 3D hiện đại của các tấm tường cách âm hình lục giác để cách âm
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
PET tùy chỉnh bảng âm thanh tròn tấm cách âm cho tường và trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Bảng thu âm gỗ rắn 3D hiện đại có mật độ trung bình tường và trần nhà, bảng thu âm có kích thước lớn, được sử dụng cho các bảng thu âm căn hộ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Đồ bảo vệ âm thanh tùy chỉnh gỗ Akupanel Veneer Oak Slatted Wall Acoustic Panels
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng vật liệu PET, bảo hành 1 năm cho hội trường, rạp hát và khách sạn
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
2750 X 320 gỗ slates trần gỗ slates bảng âm thanh bảng âm thanh bảng âm thanh chống âm thanh bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
KDL-FW001 Vải sợi thủy tinh bao bọc bảng âm thanh 1200x600mm NRC cao 0,95 E1 Cấp độ A1 Đánh cháy cho phòng họp văn phòng
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1200/600*600mm, kích thước khác |
Thiết kế gỗ 3D phong cách trên bảng sóng MDF cong linh hoạt để sử dụng âm thanh và trang trí
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Các tấm sóng MDF 3D veneer gỗ có thể tùy biến - Dẻo, lăn và tuyệt vời cho thiết kế âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |


