Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
gỗ slates Akupanel âm thanh gỗ slates tấm tường để hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm hấp thụ âm thanh bằng sợi thủy tinh màu trắng
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Các tấm sợi thủy tinh hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bảng gỗ thủy tinh Bảng trần âm thanh Sợi thủy tinh Trần treo Bảng âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh Slat Composite bảng âm thanh tường Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Cây óc chó MDF sườn bảng âm thanh hấp thụ âm thanh cho nội thất tường và trần nhà
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
25mm sợi thủy tinh trần gắn bảng âm thanh cảm giác mây treo Baffles âm thanh hấp thụ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Các tấm tường gỗ slates âm thanh cho phòng hội nghị và rạp hát gia đình
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Nhà máy sản xuất tấm tiêu âm nan gỗ 240 X 60 Cm cho tường văn phòng, hấp thụ âm thanh bằng PET
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Nhà máy Sản xuất Tấm 3D Gỗ: Hiệu ứng Âm thanh Vượt trội và Kiệt tác Thiết kế
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |


