Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Sợi thủy tinh polyester vải sợi bọc bảng âm thanh cho rạp chiếu phim gia đình
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Ban sóng MDF 3D trang trí với veneer gỗ - cong, linh hoạt & lý tưởng cho các phương pháp điều trị âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Gạch gỗ Acupanel Gạch gỗ chính hãng Finishes Nội thất trang trí Bảng tường
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
Phân hình gỗ âm thanh tường PVC veneer MDF PET âm thanh chống ốc sườn laminated cho phòng khách phòng khách và studio
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Hollow Out 100% PET Felt Acoustic Panel Art Soundproof Wall Art Panel Thiết kế mô hình 3D Có khả năng
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Tấm tiêu âm trang trí PET hấp thụ âm thanh, chất lượng tốt, bán chạy, được chạm khắc
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
PVC veneer MDF PET gỗ lưới tản âm tường bảng với đèn Các tùy chọn khác nhau
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
21mm Nhà máy trực tiếp Akupanel Và PET cảm giác Hỗ trợ MDF gỗ veneer bảng âm thanh cho trang trí tường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Trung Quốc tiêu chuẩn nhà máy giá hợp lý gỗ âm thanh tấm tường slat
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Đồ bán buôn với giá cạnh tranh Akupanel gỗ Veneer MDF phủ PET gỗ Slat bảng âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


