Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Kiểm soát tiếng ồn hiện đại âm thanh trần Baffle nhẹ tấm sợi thủy tinh chống âm thanh
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*600/Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Một loại tấm cách âm bằng gỗ với nhiều kích thước có sẵn để tùy chỉnh và hiệu quả hấp thụ âm thanh tuyệt vời
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm tường âm thanh nội thất hiện đại Akupanel tấm tường chống âm thanh cho khách sạn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
Nhà máy bán buôn Acupanel âm thanh chống âm thanh tấm gỗ veneer MDF PET slat tấm âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh được bọc bằng vải tùy chỉnh 1200x600mm Thấm âm thanh
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
Khán phòng âm thanh kín bảng âm thanh tròn chống cháy bảng âm thanh tường rạp chiếu phim
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET rỗng ra các tấm âm thanh được khắc để lắp đặt keo cách âm tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Dễ dàng cài đặt Akupanel Bức tường gỗ Ống thắt âm thanh phù hợp với hấp thụ cao cấp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ trang trí nội thất cách âm cho nhà, văn phòng hoặc căn hộ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Nội thất gỗ slates MDF bảng âm thanh cho tường và trần kín âm thanh
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |


