Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ custom modern soundproofing panels ] trận đấu 188 các sản phẩm.
21mm Akupanel phong cách hiện đại gỗ bảng điều khiển âm thanh MDF âm thanh khách sạn phòng khách Phân trang tường bảng điều khiển
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
|---|---|
| Kích thước: | 2400mm x 605mm/Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm/11mm/13mm |
Modern Home Hotel Office 3D Hexagon Acoustic Panel Phòng chống âm tường Phòng chiếu phim
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Căn hộ Trang trí nhà gỗ Akupanel Phân tường 3D âm thanh Để cách âm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
PET gỗ Akupanel Slates âm thanh chống âm thanh Bảng tường cho trang trí phòng ngủ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
Akupanel Bảo vệ âm thanh Bảng gỗ DIY Ứng dụng dễ dàng Ứng dụng tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel Dễ cài đặt tấm gỗ chống âm phù hợp với nhu cầu âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel Phòng chống âm gỗ Bảng tường Dễ cài đặt tùy chỉnh tùy chọn âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nội thất hiện đại gỗ Akupanel Xám Oak Acoustic Bàn tường gỗ Slat
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh MDF gỗ rắn tùy chỉnh với thiết kế gỗ slates hiện đại chống âm với veneer kết thúc khách sạn studio phòng tập thể dục
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


