Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Tấm tiêu âm nan gỗ sóng hấp thụ âm thanh cao (NRC>0.85) dùng trang trí sảnh khách sạn & kiểm soát âm thanh, hình dạng tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng họp/Sảnh |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Bảng hấp thụ âm thanh chống va chạm Khả năng chống cháy Bảng nghệ thuật chống âm thanh 25/50mm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Hexagon Polyester Fiber Acoustic Panel Bảng tường Nội thất trang trí nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
9mm PET Phân tích âm thanh hình vuông Không âm thanh Phân tích tường âm thanh cho văn phòng nhà
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Các tấm âm thanh được bọc bằng vải tùy chỉnh 1200x600mm Thấm âm thanh
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
| Tùy chọn bìa vải: | 36 |
Áo nhẹ Panel âm thanh thân thiện với môi trường Khả năng chống cháy B1
| Kích thước: | 1200 * 600mm / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu vải: | nhiều |
| Các tính năng chính: | Hấp thụ âm thanh vượt trội, chống cháy, cách nhiệt, chống ẩm, thiết kế chống vi khuẩn, độ bền & |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh Slat Composite bảng âm thanh tường Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Bảng hấp thụ âm thanh bằng sợi polyester, vật liệu cách âm, phòng thu âm, nhựa polyester chống cháy, trần nhà, tấm tường
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |


