Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
OEM Phân tích âm thanh chống âm thanh Polyester Fiber PET Phân tích cách nhiệt âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET chạm khắc tiếng ồn phụ thuộc bảng điều khiển âm thanh Polyester sợi felt bảng cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Văn phòng Quảng trường bảng âm thanh polyester sợi 3D cảm giác tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng sợi polyester, giảm tiếng ồn 90%, thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Nhập khẩu bán buôn Thiết kế hiện đại Phân tích âm thanh chống âm 90% Giảm tiếng ồn Phân thiện với môi trường Polyester Fiber PET Slat Panel cho văn phòng
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Âm thanh làm tê hình vuông bảng âm thanh felt PET Polyester sợi bảng âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Đồng thời khách sạn Quảng trường bảng âm thanh Polyester sợi âm thanh board
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET hiện đại Phân tích âm thanh hình vuông Polyester sợi âm thanh thấm bảng tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Sợi thủy tinh polyester vải sợi bọc bảng âm thanh cho rạp chiếu phim gia đình
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |


