Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Hàng bán buôn đồ trang trí nội thất Trung Quốc làm bằng sợi polyester tấm tường chống âm và tấm âm thanh gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Trung Quốc Nhà sản xuất trực tiếp bán buôn tấm tường chống âm bằng sợi polyester
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Tiêu chuẩn châu Âu 2440 * 1220mm Polyester tấm tường chống âm PET felt âm thanh chống thấm tấm âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
PET tái chế Phân tích âm thanh vuông giảm âm thanh Phân tích âm thanh sợi polyester
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Vải sợi thủy tinh mềm bảng âm thanh cách âm tường vải giảm âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
NRC cao ≥0,85 Polyester Acoustic Panel for Noise Reduction E1 Grade Low Formaldehyde Polyester Acoustic Panel
| Kích cỡ: | 2420*1220mm |
|---|---|
| độ dày: | 12/9/15mm |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
Bảng âm thanh sáu góc CATILAN PET Bảng hấp thụ âm thanh NRC cao 0,85 Hình dạng tùy chỉnh lớp A và lớp B Khả năng chống cháy
| độ dày: | 12/9/15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Kiểu lắp: | Tường hoặc trần nhà |
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |


