Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Thiết kế hiện đại PET bảng điều khiển âm thanh 9mm Độ dày Thấm âm & chống nấm mốc cho khách sạn tầng hầm & nhà để xe Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Phân tích âm thanh bằng vải hấp thụ tiếng ồn Phân tích âm thanh phòng chiếu phim Phân tích âm thanh cho tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bông cách âm sợi thủy tinh - Hiệu quả cách âm tuyệt vời, an toàn và tiện lợi
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bảng bảng âm thanh phổ tần số thấp với các ứng dụng hấp thụ âm thanh hiệu quả cao
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| chất chống cháy: | Khả năng chống cháy mạnh |
Akupanel Akoustik Panel Bảng âm thanh bằng gỗ cho KTV Soundproofing
| Product name: | Wood Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
Thiết kế tường bảng âm thanh tùy chỉnh
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Eco Friendly Soft Fabric Acoustic Panel Nghe có thể hấp thụ âm thanh cho phòng trò chuyện
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Phân tích âm thanh cao độ dày đặc Phân tích hấp thụ âm thanh trang trí cho nhà hát phòng KTV
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Nhà máy sản xuất tấm tiêu âm nan gỗ 240 X 60 Cm cho tường văn phòng, hấp thụ âm thanh bằng PET
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |


