Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Tấm ốp tường PET phong cách hiện đại, cách âm, trang trí cho Cửa hàng bán lẻ, Khách sạn, Phòng triển lãm, Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Tấm ốp tường PET Vật liệu tái chế Cách âm cho Cải tạo Khách sạn Thân thiện với Môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Bảng hấp thụ âm thanh PET polyester felt theo mẫu
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
9mm 12mm Acoustic PET Felt Panel Bảo vệ âm thanh Thiết kế tường Bảng phòng ghi âm
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Bảng tường PET thân thiện với môi trường hiện đại cho trang trí khách sạn cách điện âm thanh chống ẩm cho phòng ngủ phòng khách đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Akupanel Acoustic Panel Bảng âm thanh gỗ cho nhà cách âm TV Back Wall
| Product name: | Wood Sound Absorbing Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
Vật liệu PET có tính chống cháy tuyệt vời. Phương pháp lắp đặt thuận tiện và cho phép các mẫu tùy chỉnh. Nó cũng là một bảng chống âm có thể được kết hợp với nhau.
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Bảng thu âm gỗ rắn 3D hiện đại có mật độ trung bình tường và trần nhà, bảng thu âm có kích thước lớn, được sử dụng cho các bảng thu âm căn hộ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


