Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
PET hiện đại chống âm 3D bảng tường âm thanh với hình dạng nghệ thuật tấm tường cảm giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Phòng chống âm thanh 3D Phòng tường âm thanh Vải bọc kính sợi Phòng thu âm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà cung cấp xử lý âm thanh trang trí tiêu âm bằng tấm ốp tường nan gỗ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm âm thanh âm thanh trang trí mềm vải chống âm thanh bao bọc kiểm soát tiếng ồn
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Bảng hấp thụ âm thanh polyester in bản đồ thế giới
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Các tấm polyester hấp thụ âm thanh âm thanh tùy chỉnh trong các ứng dụng dân cư
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Cài đặt: | Keo dán |
| Ứng dụng dân cư: | Những tấm nền này lý tưởng cho rạp hát tại nhà, phòng khách hoặc văn phòng tại nhà, nơi cả chất lượn |
Nhiều chức năng màu sắc Hexagon âm thanh hấp thụ tấm PET âm thanh tường tấm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nhà hát phim Hoteli vải bao bọc tấm sợi thủy tinh chống âm tấm tường trang trí âm thanh
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
PET Phân loại âm thanh âm thanh Phân tích tường hấp thụ âm thanh 1650gsm 1800gsm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


