Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] trận đấu 136 các sản phẩm.
PET rỗng ra các tấm âm thanh được khắc để lắp đặt keo cách âm tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Colorful Flat Sound Proof Acoustic Panel PET Fire Retardant Studio Thiết bị cách âm
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET Phân tích âm thanh vuông âm thanh chống âm thanh Phân tích tường felt cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
100% PET màn hình âm thanh Khả năng bảo hiểm màn hình âm thanh felt kích thước tùy chỉnh Màu sắc
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Custom Modern Sound Isolation 3D Acoustic Panels Cho Cải thiện đồ họa khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Chất chống âm 9mm PET felt Acoustic Panel Acoustic Hexagon cho tường phủ và trang trí
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Phân tích âm thanh vải hình chữ nhật
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Chức năng: | Hấp thụ âm thanh cao |
PET âm thanh hấp thụ bảng âm thanh in nội thất trang trí tường chống âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Hình ảnh tùy chỉnh: | Cần hình ảnh độ nét cao của bạn |
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Bảng tiêu âm tường vân gỗ khắc sợi polyester, màu sắc và hoa văn tùy chỉnh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |


