Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh mật độ cao Khép kín âm thanh cảm giác Thiết kế mô hình phong cách Khảm tường chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Kích thước: | 2420*1220/1200*600mm, kích thước khác |
Nhà cung cấp bảng điều khiển âm thanh cảm giác hấp thụ âm thanh hiệu quả cao 100% bảng điều khiển âm thanh PET
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nắm âm thanh hiệu quả cao 100% PET Panel âm thanh Khả năng phủ sóng Panel âm thanh felt
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Modern Home Hotel Office 3D Hexagon Acoustic Panel Phòng chống âm tường Phòng chiếu phim
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Khán phòng âm thanh kín bảng âm thanh tròn chống cháy bảng âm thanh tường rạp chiếu phim
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Một tấm mảng hấp thụ âm thanh bằng gỗ được làm bằng vật liệu PET + MDF + veneer với giá trị NRC từ 0,85 đến 0.95
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Văn phòng cảm giác bảng âm thanh cho tường và trần nhà 2420x1220mm tùy chỉnh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Nhà máy bán buôn Acupanel âm thanh chống âm thanh tấm gỗ veneer MDF PET slat tấm âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nhà cung cấp xử lý âm thanh trang trí tiêu âm bằng tấm ốp tường nan gỗ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ kỹ thuật |
NRC cao ≥0,85 Polyester Acoustic Panel for Noise Reduction E1 Grade Low Formaldehyde Polyester Acoustic Panel
| Kích cỡ: | 2420*1220mm |
|---|---|
| độ dày: | 12/9/15mm |
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |


