Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Sản phẩm được bao phủ bằng vải PET
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
Các tấm âm thanh hiện đại 60 * 60CM 6 PCS Các tấm tường âm thanh trang trí cho sử dụng văn phòng Hotel Recording & Home Studio
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tường kín âm thanh PET Bảng âm thanh mật độ cao Bảng làm giảm âm thanh vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/Tùy chỉnh |
PET tùy chỉnh bảng âm thanh tròn tấm cách âm cho tường và trần nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
100% PET màn hình âm thanh Khả năng bảo hiểm màn hình âm thanh felt kích thước tùy chỉnh Màu sắc
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
PET Phân tích âm thanh vuông âm thanh chống âm thanh Phân tích tường felt cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
9mm 12mm Acoustic PET Felt Panel Bảo vệ âm thanh Thiết kế tường Bảng phòng ghi âm
| tên: | Bảng tường hấp thụ âm thanh PET |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
Bảng hấp thụ âm thanh polyester in bản đồ thế giới
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Chất chống âm 9mm PET felt Acoustic Panel Acoustic Hexagon cho tường phủ và trang trí
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |


