Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
9mm 12mm PET felt bảng tường âm thanh nội thất cách âm bảng vuông
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Hỏa chống cháy 100% vải polyester tấm hấp thụ âm thanh bán buôn tấm tường chống âm thanh felt tấm hấp thụ âm thanh PET tấm âm thanh
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Trang trí tường bằng tấm cách âm Gỗ Akupanel Tấm ốp tường tiêu âm Vật liệu xây dựng Tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường PET phong cách hiện đại, cách âm, trang trí cho Cửa hàng bán lẻ, Khách sạn, Phòng triển lãm, Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm tiêu âm trang trí PET hấp thụ âm thanh, chất lượng tốt, bán chạy, được chạm khắc
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |
PET Acoustic Panel 60cm Chiều dài Thiết kế hiện đại phong cách chống âm lớp A chống cháy cho Nhà hát Nhà hát Văn phòng & Khách sạn
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm ốp tường PET Vật liệu tái chế Cách âm cho Cải tạo Khách sạn Thân thiện với Môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
PET Slat Acoustic Panel Vs AKUPANEL
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Bảng tường PET thân thiện với môi trường hiện đại cho trang trí khách sạn cách điện âm thanh chống ẩm cho phòng ngủ phòng khách đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Thiết kế hiện đại PET bảng điều khiển âm thanh 9mm Độ dày Thấm âm & chống nấm mốc cho khách sạn tầng hầm & nhà để xe Giải pháp thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |


