Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Bảng hấp thụ âm thanh chống va chạm Khả năng chống cháy Bảng nghệ thuật chống âm thanh 25/50mm
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh, sợi Polyester |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Nhà máy sản xuất tấm tiêu âm nan gỗ 240 X 60 Cm cho tường văn phòng, hấp thụ âm thanh bằng PET
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Ống cách nhiệt tuyệt vời 9mm PET felt bảng âm thanh 1-3kg mỗi mét vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
Các tấm chống âm xích giác màu gỗ thô PVC veneer
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Các tấm slates gỗ âm thanh Custom Slat Spacing NRC>0.85 cho các văn phòng Boutique Statement Home Walls Easy DIY Install
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0\E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
9mm PET Phân tích âm thanh hình vuông Không âm thanh Phân tích tường âm thanh cho văn phòng nhà
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Tấm tiêu âm nan gỗ sóng hấp thụ âm thanh cao (NRC>0.85) dùng trang trí sảnh khách sạn & kiểm soát âm thanh, hình dạng tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng họp/Sảnh |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Hollow Out 100% PET Felt Acoustic Panel Art Soundproof Wall Art Panel Thiết kế mô hình 3D Có khả năng
| Tên: | Chạm khắc PET SOUND TUYỆT VỜI TƯỜNG |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | 36 màu có sẵn |


