Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
9mm PET tấm tường chống âm thanh Polyester Fiber felt âm thanh hấp thụ bảng điều khiển
| Vật liệu: | 100% PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Lớp A. |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
2025 100% sợi polyester Độ rõ ràng của lời nói được cải thiện với 36 tùy chọn
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng nỉ PET 9mm Tấm tường hấp thụ âm thanh tự làm cho KTV |
| Các tùy chọn trang trí: | Phong phú và đầy màu sắc, vải trang trí bề mặt màu sắc khác nhau cho sự lựa chọn |
3D polyester sợi hình vuông bảng tường âm thanh bảng chống âm thanh cho văn phòng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
PVC Veneer Hexagon felt Polyester Fiber Sound Absorbing Board
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
10mm PET gỗ veneer bảng âm thanh Slat Composite bảng âm thanh tường Không có MDF
| Vật liệu: | Ván ép PET+Gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên/In ấn |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
PET 9mm Self Adhesive Square Acoustic Panels Soundproof Felt Fiber Acoustic Panels Các tấm âm thanh bằng sợi felt
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
Tấm cách âm bằng gỗ làm từ sợi polyester và ván gỗ, có hiệu quả cách âm vượt quá 90%.
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
PET tái chế tấm tường âm thanh 9mm chống âm thanh tấm sợi polyester cho thiết kế nội thất
| tên: | PET FEEL ACOUSTIC PANEL |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
| Màu sắc: | Chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
Đồng thời khách sạn Quảng trường bảng âm thanh Polyester sợi âm thanh board
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Modern 12-Pack Home Office White Self-Adhesive Acoustic Panels 30 * 30CM Bảng tường chống âm cho khách sạn Bảng bọt chống âm
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |


