Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng vật liệu PET, bảo hành 1 năm cho hội trường, rạp hát và khách sạn
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng sợi polyester, giảm tiếng ồn 90%, thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
9mm 12mm polyester sợi PET âm thanh tường và trần sàn chống âm cho nhà hát
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tấm sợi polyester có 48 màu khác nhau có sẵn để tùy chỉnh các mẫu
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm âm thanh PET thân thiện với môi trường hiện đại 2 lớp vải polyester tấm cách âm cho sử dụng khách sạn Thiết kế đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
PET hiện đại chống âm 3D bảng tường âm thanh với hình dạng nghệ thuật tấm tường cảm giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
PET rỗng ra các tấm âm thanh được khắc để lắp đặt keo cách âm tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Custom Modern Sound Isolation 3D Acoustic Panels Cho Cải thiện đồ họa khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Tấm ốp tường lam sóng tiêu âm 3D Akupanel hiện đại giá xuất xưởng
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Bảng thu âm gỗ rắn 3D hiện đại có mật độ trung bình tường và trần nhà, bảng thu âm có kích thước lớn, được sử dụng cho các bảng thu âm căn hộ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


