Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet polyester fiber soundproof panel ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Polyester felt Acoustic Room Divider Panels PET Đồ xách kín âm văn phòng tường phân vùng
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm |
Tiêu chuẩn châu Âu 2440 * 1220mm Polyester tấm tường chống âm PET felt âm thanh chống thấm tấm âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
PET Acoustic Panel 15mm Thickness Sound Absorbing Anti-Mildew for Basement Garage
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ tre tự nhiên Vật liệu xây dựng Tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng tường âm thanh gỗ gấp có độ dày trung bình tối giản hiện đại Sản xuất âm thanh hiệu quả cao
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Vật liệu PET có tính chống cháy tuyệt vời. Phương pháp lắp đặt thuận tiện và cho phép các mẫu tùy chỉnh. Nó cũng là một bảng chống âm có thể được kết hợp với nhau.
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Khả năng chống cháy Phân thiện với môi trường Phân tích âm thanh hình vuông Chất hấp thụ tiếng ồn Bảng chống âm thanh
| Vật liệu: | PET tái chế |
|---|---|
| đánh giá lửa: | Không/Hạng A/Hạng B |
| Kích thước: | 2420*1220mm, tùy chỉnh |
Direct Stick PET Hexagon Wall Panel cho cách âm tường trong nhà
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
PET tái chế tấm felt âm thanh tấm thấm âm tường sàn thấm
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| Độ dày: | 12 mm, độ dày khác |
Nhà máy Sản xuất Tấm 3D Gỗ: Hiệu ứng Âm thanh Vượt trội và Kiệt tác Thiết kế
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |


