Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Tấm ốp tường tiêu âm thiết kế nan gỗ màu tùy chỉnh 240 X 60cm Bán sỉ tại xưởng
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Kích thước: | 2400x605mm |
21mm nội thất âm thanh Slat gỗ tấm tường cách âm
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
Akupanel 240 X 60 Cm trang trí tường nhà gỗ Slat âm thanh hấp thụ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
1220 * 2440mmCustomizable hình mẫu Polyester Fiber vật liệu âm thanh hấp thụ bảng 48 màu sắc khác nhau, hiệu ứng hấp thụ âm thanh tuyệt vời, dễ dàng và nhanh chóng lắp đặt
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bông cách âm sợi thủy tinh - Hiệu quả cách âm tuyệt vời, an toàn và tiện lợi
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Bảng hấp thụ âm thanh bằng sợi polyester, vật liệu cách âm, phòng thu âm, nhựa polyester chống cháy, trần nhà, tấm tường
| Phong cách thiết kế: | Đồng thời |
|---|---|
| Loại cạnh: | Vát |
| Kích thước bảng điều khiển: | 2400*400mm / 2400*520mm / 2400*600mm |
Tiếng ồn phụ thuộc vào các tấm vải âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Bảng thu âm bằng gỗ là giải pháp cuối cùng cho phòng họp và rạp chiếu phim chuyên nghiệp
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm, độ dày khác |
Indoor Polyester Acoustic Board PET Phanele hấp thụ âm thanh Hexagon Cho thư viện trường học
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Các tấm cách âm âm bằng sợi polyester tròn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |


