Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Bảng chống âm thanh âm thanh được khắc tường bằng sợi polyester
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Cải thiện độ rõ ràng của giọng nói 2025 Kháng cháy mạnh Khả năng chống cháy Giảm thời gian phản âm
| Hiệu ứng cách nhiệt: | Tốt lắm. |
|---|---|
| ổn định kích thước: | Sự ổn định vật lý tốt |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2420*1220*9/12mm, kích thước tùy chỉnh |
21mm Nhà máy trực tiếp Akupanel Và PET cảm giác Hỗ trợ MDF gỗ veneer bảng âm thanh cho trang trí tường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
21mm Akupanel phong cách hiện đại gỗ bảng điều khiển âm thanh MDF âm thanh khách sạn phòng khách Phân trang tường bảng điều khiển
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
|---|---|
| Kích thước: | 2400mm x 605mm/Tùy chỉnh |
| Độ dày: | 21mm/11mm/13mm |
Phòng họp gỗ Akupanel Walnut Oak Veneer Màu sắc Nghe thấm gỗ
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm tường âm thanh nội thất hiện đại Akupanel tấm tường chống âm thanh cho khách sạn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
PET gỗ Akupanel Slates âm thanh chống âm thanh Bảng tường cho trang trí phòng ngủ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Bảng tường chống âm bằng sợi polyester Bảng âm thanh gỗ cho trang trí nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ tre tự nhiên Vật liệu xây dựng Tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


