Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh MDF gỗ rắn tùy chỉnh với thiết kế gỗ slates hiện đại chống âm với veneer kết thúc khách sạn studio phòng tập thể dục
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm tường âm thanh PVC veneer MDF PET chống âm Slated Laminated
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ tre tự nhiên Vật liệu xây dựng Bán buôn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
PET hiện đại chống âm 3D bảng tường âm thanh với hình dạng nghệ thuật tấm tường cảm giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Căn hộ Trang trí nhà gỗ Akupanel Phân tường 3D âm thanh Để cách âm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
Tấm gỗ chống ồn Tấm gỗ chống âm thanh Tấm tường gỗ tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Nội thất âm thanh Akupanel Bảo vệ âm thanh Văn phòng
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bán buôn vật liệu xây dựng Gỗ tre tự nhiên Akupanel Hấp thụ âm thanh Tấm ốp tường gỗ tiêu âm nội thất
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
3 mặt veneer gỗ sang trọng Akupanel chống âm gỗ Slat bảng tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng chống âm thanh âm thanh được khắc tường bằng sợi polyester
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |


