Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Akupanel Dễ cài đặt tấm gỗ chống âm phù hợp với nhu cầu âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Akupanel Phòng chống âm gỗ Bảng tường Dễ cài đặt tùy chỉnh tùy chọn âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Thang E0 B2B Nhập lượng gỗ tự nhiên Bảng tường âm thanh Bảng Akupanel Khóa âm thanh 0.86-0.95 Tỷ lệ hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm slates gỗ âm thanh Custom Slat Spacing NRC>0.85 cho các văn phòng Boutique Statement Home Walls Easy DIY Install
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0\E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Đồ bán buôn với giá cạnh tranh Akupanel gỗ Veneer MDF phủ PET gỗ Slat bảng âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm MDF có chứng nhận SGS, cách âm cho phòng họp và gia đình
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Eco Friendly Acupanel Slat Wall Soundproof Veneer Wood Slat Acoustic Wall Panels Các tấm tường âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Polyester Acoustic Thiết kế tường tường âm thanh Thấm âm thanh
| Cài đặt: | Keo dán |
|---|---|
| Độ dày: | 9/12mm |
| Hình dạng: | Hình lục giác / Tròn / Tùy chỉnh |
Phân đồ tường gỗ slates tự nhiên 11mm âm thanh sáng tạo
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Không gian thương mại gạch acoustic bằng gỗ cách âm âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| dễ dàng cài đặt: | Hệ thống cài đặt nhẹ và thân thiện với người dùng |
| danh mục sản phẩm: | bảng điều khiển |


