Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Akupanel Custom Wood Sound Isolation Panels Thiết lập dễ dàng để giảm tiếng ồn tối ưu
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
gỗ Akupanel Bảng tường cài đặt nhanh tùy chỉnh các giải pháp hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Các tấm gỗ âm thanh Veneer cách âm
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Tấm tiêu âm trang trí phòng khách DIY vân gỗ hình kim cương
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
Oak Soundproof Acoustic Slat gỗ tường bảng cho phòng họp
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Tấm cách âm bằng gỗ có thể sử dụng trong cả phòng ngủ và phòng khách
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
Tấm cách âm bằng gỗ làm từ sợi polyester và ván gỗ, có hiệu quả cách âm vượt quá 90%.
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Màu Veneer: | Quả óc chó/Sồi/Các màu gỗ khác |
| Màu PET: | Đen/Khác |
gỗ veneer kết thúc cách điện âm thanh nội thất thiết kế mới board slates tường tấm bảng âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Ứng dụng: | tường nội thất |
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |
An toàn, thân thiện với môi trường E1 Mức độ bảo vệ môi trường tấm PET hấp thụ âm thanh cho sức khỏe và hạnh phúc
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
Các tấm tường gỗ âm thanh với độ dày tùy chỉnh và bảo vệ môi trường cấp E0
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |


