Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Bảo vệ âm thanh Oak Acoustic Panel Bức tường trang trí nội thất Với hệ số hấp thụ âm thanh 0,86-0.95
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Tấm ốp tường tiêu âm Akupanel bằng gỗ MDF composite trang trí nội thất
| Tên sản phẩm: | Bảng điều khiển âm thanh bằng gỗ cho tường trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| độ dày: | 21mm, độ dày khác |
Một loại tấm cách âm bằng gỗ với nhiều kích thước có sẵn để tùy chỉnh và hiệu quả hấp thụ âm thanh tuyệt vời
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Dự án nâng cấp Nhà / Phòng hội nghị / Nhà hát Bảo vệ âm thanh Akupanel gỗ Slat Acoustic Bức tường
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Panel veneer gỗ âm thanh hiện đại Akupanel PET cách âm cho khách sạn
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Trung Quốc tiêu chuẩn nhà máy giá hợp lý gỗ âm thanh tấm tường slat
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Phân hình gỗ âm thanh tường PVC veneer MDF PET âm thanh chống ốc sườn laminated cho phòng khách phòng khách và studio
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Giao dịch B2B độc quyền PVC gỗ Akupanel tấm tường âm thanh lớp E0 Bảo vệ môi trường cách âm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường gỗ hình lục giác dày 21mm, Tấm tiêu âm Akustik Panel Holz Akupanel cho tường và trần
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Gạch gỗ Acupanel Gạch gỗ chính hãng Finishes Nội thất trang trí Bảng tường
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Kích thước: | 2400*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 21/11/13mm/Tùy chỉnh |


