Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Các tấm chống âm xích giác màu gỗ thô PVC veneer
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Văn phòng âm thanh hấp thụ nghệ thuật bảng HD in tường âm thanh hiện đại bảng tùy chỉnh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Hình ảnh tùy chỉnh: | Cần hình ảnh độ nét cao của bạn |
Bảng tiêu âm tường vân gỗ khắc sợi polyester, màu sắc và hoa văn tùy chỉnh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Các tấm gỗ âm thanh 3D Các tấm hấp thụ âm thanh
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
50mm vải bọc bảng tường âm thanh Back Glue sợi thủy tinh âm thanh hấp thụ
| Material: | Fabric+Fiberglass |
|---|---|
| Size: | 600*300, Customized |
| Thickness: | 50mm |
Các tấm tường cảm giác vải chống cháy tấm tường âm thanh
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
1200 X 600 Vải Phân hình tường âm thanh Sợi thủy tinh dính Thuần chất hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | Vải+sợi thủy tinh |
|---|---|
| Size: | 1200x600mm |
| Độ dày: | 25/50mm |
Trải nghiệm sự hợp nhất hoàn hảo của phong cách và hấp thụ âm thanh với Catilan gỗ Akupanel trong không gian
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Chuyển đổi không gian Catilan gỗ Akupanel sự kết hợp hoàn hảo của phong cách và hấp thụ âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Tạo một ngôi nhà âm thanh phong cách với gỗ Akupanel Giải pháp cuối cùng cho không gian
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


