Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
2400 x 600 gỗ âm thanh chống âm tường bảng 3D Mô hình nội thất tường trang trí cho nhà
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Bảng tường âm thanh gỗ hiện đại với Eco PET felt và hấp thụ âm thanh
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
Các tấm sóng MDF 3D veneer gỗ có thể tùy biến - Dẻo, lăn và tuyệt vời cho thiết kế âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Phân đồ gỗ âm thanh dọc tấm bảng gỗ âm thanh cho trang trí tường
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |
10 X 10 Phân đồ tường gỗ âm thanh Samples Smoke Oak Akupanel Small Sample For Interior Wall Decor
| Tên sản phẩm: | Các mẫu bảng acoustic bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
11mm 13mm 21mm gỗ chống âm Akupanel gỗ sồi tự nhiên Acoustic Slat gỗ tường
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
|---|---|
| Gói: | Hộp hộp |
| Kích thước: | 2400mm x 605mm |
Phân hình gỗ 3D chất lượng cao MDF Wave Wall Panel Dải tường linh hoạt xoăn cong cho trang trí âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Thiết kế gỗ Acoustic Baffle Panel với chống cháy và chống ẩm lõi
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Kích thước: | 2400x600mm, kích thước tùy chỉnh |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood, PVC, gỗ tự nhiên |
3D gỗ và MDF Slat Wave Board trang trí linh hoạt xoăn cong cong cong Slat âm thanh tường bảng
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 15/13mm, độ dày khác |
Bảng thu âm bằng gỗ cho phòng khách Studio Wall Decor Veneer MDF Background Soundproof Grille
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ Akupanel |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Gỗ, PVC |


