Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
21mm gỗ Slat bảng điều khiển âm thanh với PET và veneer Akupanel cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 2400*605 |
| Độ dày: | 21mm/11mm/13mm |
Tấm tiêu âm tùy chỉnh chuyển nhiệt PET in độ nét cao Chuỗi cung ứng toàn cầu
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Hình ảnh tùy chỉnh: | Cần hình ảnh độ nét cao của bạn |
Bảng tường PET thân thiện với môi trường hiện đại cho trang trí khách sạn cách điện âm thanh chống ẩm cho phòng ngủ phòng khách đồ họa
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Thiết kế hiện đại Tấm ốp tường âm thanh sợi polyester hai lớp Cách âm Trang trí PET Slat cho Khách sạn
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Sản phẩm được bao phủ bằng vải PET
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
Các tấm âm thanh hiện đại 60 * 60CM 6 PCS Các tấm tường âm thanh trang trí cho sử dụng văn phòng Hotel Recording & Home Studio
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Nhà chiếu phim KTV Vải bảng âm thanh chống va chạm trang trí âm thanh hấp thụ tường
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh + Vải |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 1200*605mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 25/50mm, độ dày khác |
Polyester sợi trang trí âm thanh bảng hexagon cho bức tường ngấm âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Không gian thương mại: | Trong văn phòng, phòng họp, nhà hàng và quán cà phê, những tấm này giúp giảm tiếng ồn và tạo môi trư |
PET gỗ Acoustic Slat Panel MDF Veneer Modern Soundproof Acoustic Wall Panel
| Kết thúc.: | Veneer, Melamine, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Quả óc chó/Sồi/Khác |
| Kích thước: | 2400/1200*605mm, tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ cao cấp cho văn phòng tại nhà và sử dụng thương mại
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |


