Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Nhà máy chất lượng tốt vật liệu 100% sợi polyester bảng âm thanh chống âm thanh bảng âm thanh cho tường
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nhà cung cấp bán buôn Tấm tiêu âm tùy chỉnh bằng sợi polyester hình lục giác
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| DỊCH VỤ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Nhanh và dễ dàng lắp đặt cách âm gỗ Slat bảng âm thanh Veneer MDF bảng cho phòng họp
| Hệ số hấp thụ âm thanh: | 0,86-0,95 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
| Hiệu quả nhiệt: | Những tấm này cũng có khả năng cách nhiệt, giúp duy trì nhiệt độ trong nhà thoải mái và giảm chi phí |
9mm PET Phân tích âm thanh hình vuông Không âm thanh Phân tích tường âm thanh cho văn phòng nhà
| Chất chống cháy: | Không/B1/A1 |
|---|---|
| Tính năng: | Hấp thụ âm thanh hiệu quả cao |
| Các tùy chọn trang trí: | 36 màu |
PET Phân tích âm thanh vuông âm thanh chống âm thanh Phân tích tường felt cho văn phòng nhà
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Polyester sợi âm thanh bảng âm thanh cho KTV tường trần âm thanh hấp thụ vật liệu
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Đồ bảo vệ âm thanh tùy chỉnh gỗ Akupanel Veneer Oak Slatted Wall Acoustic Panels
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Custom Modern Sound Isolation 3D Acoustic Panels Cho Cải thiện đồ họa khách sạn
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Hình dạng kích thước: | tùy chỉnh |
| Độ dày: | 9/12 mm, độ dày khác |
Các tấm tường chống âm bằng sợi polyester và các tấm âm thanh bằng gỗ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 600*600mm/ tùy chỉnh |
Đồ gỗ theo yêu cầu bảng điều khiển âm thanh gỗ lông veneer slates Akupanel
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


