Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
10mm kiến trúc Hex bảng âm thanh cảm giác âm thanh hấp thụ tường bảng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Phân tích âm thanh được tùy chỉnh cho khán phòng
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tường kín âm thanh PET Bảng âm thanh mật độ cao Bảng làm giảm âm thanh vuông
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | 36 tùy chọn, chọn từ biểu đồ màu của chúng tôi |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật/Tùy chỉnh |
Panel gỗ linh hoạt Panel âm thanh cho tường nhà hàng
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
Phân tích âm thanh đa màu Phân tích âm thanh hình vuông Bức tường bên trong Phân tích âm thanh chống cháy
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
Tấm hút âm PET: Nhẹ và bền, sản xuất trực tiếp từ nhà máy với chất lượng vượt trội
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Tấm tiêu âm nan gỗ sóng hấp thụ âm thanh cao (NRC>0.85) dùng trang trí sảnh khách sạn & kiểm soát âm thanh, hình dạng tùy chỉnh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng họp/Sảnh |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E1 |
| Kích cỡ: | 2400/2700/3000 x 600mm/ Tùy chỉnh |
Vật liệu PET có tính chống cháy tuyệt vời. Phương pháp lắp đặt thuận tiện và cho phép các mẫu tùy chỉnh. Nó cũng là một bảng chống âm có thể được kết hợp với nhau.
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Tấm ốp tường lam sóng tiêu âm 3D Akupanel hiện đại giá xuất xưởng
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |
Tấm tiêu âm thiết kế hiện đại bằng sợi polyester, giảm tiếng ồn 90%, thân thiện với môi trường
| Vật liệu: | Sợi polyester 100% |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 tùy chọn |


