Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Thiết kế 3D hiện đại của các tấm tường cách âm hình lục giác để cách âm
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Tấm ốp tường tiêu âm nan gỗ hiện đại châu Âu dùng cho trang trí và hấp thụ âm thanh nội thất
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
| Chất Liệu Veneer: | Techwood |
Ban sóng MDF 3D trang trí với veneer gỗ - cong, linh hoạt & lý tưởng cho các phương pháp điều trị âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Thiết kế gỗ 3D phong cách trên bảng sóng MDF cong linh hoạt để sử dụng âm thanh và trang trí
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Tấm ốp tường tiêu âm bằng gỗ có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của nhà máy bằng PET với trang trí hoàn thiện bằng gỗ
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic gỗ cho tường |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+baseboard thú cưng |
| Ván lạng: | Gỗ kỹ thuật, màu sắc dấu rộng |
Premium 3D gỗ veneer linh hoạt cong MDF Wave Panel cho trang trí tường âm thanh
| Vật liệu: | Ván ép + MDF + PET |
|---|---|
| chiều cao tiêu chuẩn: | 2400/1200/600mm, kích thước khác |
| Độ dày: | 11/13mm, độ dày khác |
Slate Acoustic Wall Panel với veneer tùy chỉnh 240 x 60cm
| Tên sản phẩm: | Bảng acoustic bằng gỗ cho bức tường nhà của Ofiice |
|---|---|
| Vật liệu: | Veneer+mdf+sợi polyester |
| Độ dày: | 21/11/12/15mm |
Hexagonal Akupanel chống âm trung bình mật độ tấm vải gỗ veneer tấm tường chống âm tấm chống âm nhà sản xuất
| Độ đàn hồi: | MỘT |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều màu sắc có sẵn |
| Vật liệu: | PET+MDF |
Các tấm tường gỗ slates âm thanh cho phòng hội nghị và rạp hát gia đình
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
Các tấm tường âm thanh gỗ được tùy chỉnh cho nhà hát phòng hội nghị
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |


