Tất cả sản phẩm
-
FrederickChúng tôi rất biết ơn sự hợp tác và mong muốn cùng nhau tạo ra nhiều giá trị hơn trong tương lai!
Kewords [ pet acoustic panel for home theater ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Các tấm cách âm trang trí âm thanh PET Các tấm tường hấp thụ âm thanh
| Vật liệu: | 100% sợi polyester |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM/ODM |
| Màu sắc: | 36 Tùy chọn |
DIY hình chữ nhật và hình lục giác bảng tường âm thanh cho trang trí nhà
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
Nhà máy bán buôn Acupanel âm thanh chống âm thanh tấm gỗ veneer MDF PET slat tấm âm thanh
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trương: | Lớp E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Hexagon Acoustic Wood Slat Panels PET Hexagon Bảng tường
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
Bảng tường âm thanh gỗ gấp có độ dày trung bình tối giản hiện đại Sản xuất âm thanh hiệu quả cao
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Bảng thu âm gỗ rắn 3D hiện đại có mật độ trung bình tường và trần nhà, bảng thu âm có kích thước lớn, được sử dụng cho các bảng thu âm căn hộ
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường: | Lớp E0 |
| Kích cỡ: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Phòng âm thanh gỗ âm thanh tường bảng 13mm
| Ứng dụng: | Trang chủ/Phòng hội nghị/Sân khấu |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Kích thước: | 2400 x 605mm/ Tùy chỉnh |
Bảng hấp thụ âm thanh PET polyester felt theo mẫu
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Nhà máy Sản xuất Tấm 3D Gỗ: Hiệu ứng Âm thanh Vượt trội và Kiệt tác Thiết kế
| Vật liệu: | Pet+veneer gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu gỗ tự nhiên |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Tấm ốp tường tiêu âm hình tam giác rãnh V vân gỗ PVC, đồ họa tùy chỉnh
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |


